Alichosema Godbless Lema baada ya Lowassa kutinga ikulu na Kumsifia Raisi Magufuli.

Baada ya Waziri Mstaafu Mh Edward Lowassa kuweza kuwasili ikulu hii leo na Kufanya mazungumzo na Raisi Wa Tanzania kwa awamu ya Tano Mh Dk John Pombe Magufuli na kisha kummwagia sifa kuwa anafanya vizuri katika uongozi wake. Hichi Ndicho alichoandika Mh Godbless Lema ambaye ni Mbunge wa CHADEMA.

 

Bonyeza Video Hapo Chini kusikia alichosema Mh Godbless Lema

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s