Harmonize amzawadia Shilole zawadi ya Tsh Mil 9.

Msanii Harmonize siku ya jana katika harusi ya msanii Shilole pamoja na mume wake Uchebe ameweza kufanya maajabu kama yaliyofanywa na wasanii wengine wa wasafi waliohudhuria sherehe hizo kwa kutoa shilingi Milllini Tisa taslimu za kitanzania kama zawadi kwa wana harusi hao.

 

Bonyeza video hapo chini kuona Harmonize alivyotoa zawadi hiyo.

 

Leave a Reply

Please log in using one of these methods to post your comment:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s