Raisi Mgufuli ametoa onyo kuhusu maandamano.

Raisi John Pombe Magufuli ametoa onyo kwa watu waliopanga kuandamana tar 26/4 na kudai kuwa kama wamepanga kuandamana inabidi waache maramoja maana yeye hataniwagi.  Magufuli amesema hayo katika hotuba yake hii leo akiwa Mkoani Chato katika uzinduzi wa benki ya CRDB.

 

Bonyeza Video hapo kusikiliza hotuba hiyo ya Raisi Magufuli katika ufunguzi wa Benki hiyo.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s